PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID-19 TRONG KỲ NGHỈ TẾT 2022 admin 344 lượt xem 06/02/2022 Sau một kỳ nghỉ Tết dài, đi nhiều nơi, gặp nhiều người hơn bình thường, ngày mai chúng ta quay lại trường rồi. Để phòng chống dịch bệnh, LCUers lưu ý: Thường xuyên thực hiện 5K Khai báo y tế khi đến trường Luôn có ý thức bảo vệ sức khoẻ của bản thân Tweet Bài viết trước đó TIẾT HỌC NGOẠI KHOÁ Bài viết sau đó CHÀO XUÂN 2022 Bài viết liên quanTHAM GIA GÓP Ý DỰ THẢO HỒ SƠ DỰ ÁN LUẬT GIÁO DỤCNgày quốc tế phụ nữ 8/3Biểu phí tài chính năm học 2024-2025 – Trường PTLC Lý Công UẩnTIẾT HỌC NGOẠI KHÓA- ĐỀN ĐÔGÓC ĐỌC SÁCHTRƯỜNG PTLC LÝ CÔNG UẨN CHÀO MỪNG NGÀY NHÀ GIÁO VIỆT NAM 20-11